Alaxan 25 vỉ x 4 viên – Siêu thị thuốc việt
DANH MỤC SẢN PHẨM
Alaxan 25 vỉ x 4 viên

Alaxan 25 vỉ x 4 viên

Thương hiệu
Mã SP
Chọn số lượng
Gọi điện đặt hàng

Bộ sản phẩm chuẩn

  • Đang cập nhật
  • Đang cập nhật
  • Đang cập nhật
  • Đang cập nhật
  • Đang cập nhật

 Thành phần:

 Ibuprofen 200 mg

 paracetamol 325 mg.

Công dụng:

- Giảm các cơn đau cơ xương nhẹ đến trung bình như đau cổ, đau vai, đau lưng, căng cơ bắp tay hoặc bắp chân, cứng cơ cổ, viêm khớp, thấp khớp, viêm bao hoạt dịch, bong gân, viêm gân.
- Giảm nhức đầu vì căng thẳng tinh thần, đau bụng kinh, nhức răng, đau sau nhổ răng và tiểu phẫu.

Liều dùng:

Giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác, nên dùng ibuprofen+paracetamol ở liều thấp nhất trong thời gian ngắn nhất mà có hiệu quả tốt.
Ngưới lớn và trẻ từ 12 tuổi trở lên: uống 1 viên mỗi 6 giờ khi cần, hoặc theo hướng dẫn của bác sĩ.
Không dùng lâu hơn 10 ngày nếu không có hướng dẫn của bác sĩ.

Lưu ý:

Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Nếu cần thêm thông tin, xin hỏi ý kiến bác sĩ.

SẢN PHẨM KHUYẾN MÃI