Coldacmin Flu – Siêu thị thuốc việt
DANH MỤC SẢN PHẨM
Coldacmin Flu

Coldacmin Flu

Thương hiệu
Mã SP
Chọn số lượng
Gọi điện đặt hàng

CÔNG THỨC:
Paracetamol ........................... 325 mg
Clorpheniramin maleat ............... 2 mg 
Tá dược vừa đủ ......................... 1 viên
(Tinh bột mì, PVA, đường trắng, 
màu đỏ erythrosin, màu vàng tartrazin).

DẠNG BÀO CHẾ: Viên nang cứng.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 10 vỉ x 10 viên.

CHỈ ĐỊNH:

Dùng điều trị triệu chứng các trường hợp: cảm sốt, nhức đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp kèm theo nghẹt mũi, sổ mũi, viêm mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH: 
Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc. Người bệnh thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydrogenase. Người bệnh glaucom góc hẹp, đang trong cơn hen cấp, phì đại tuyến tiền liệt, tắc cổ bàng quang, loét dạ dày chít, tắc môn vị - tá tràng, dùng thuốc ức chế MAO trong vòng 14 ngày. Phụ nữ cho con bú, trẻ sơ sinh và trẻ đẻ thiếu tháng.

LIỀU DÙNG VÀ CÁCH DÙNG:

Cách mỗi 4 - 6 giờ uống 1 lần. 
Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 1 - 2 viên/ lần.
Trẻ em từ 6 -12 tuổi: uống nửa liều người lớn. 

Điều kiện bảo quản: Nơi khô, nhiệt độ không quá 300C, tránh ánh sáng.

SẢN PHẨM KHUYẾN MÃI