Flucoldstad stada – Siêu thị thuốc việt
DANH MỤC SẢN PHẨM
Flucoldstad stada (Paracetamol 500 mg Cafein 25 mg Phenylephedrin hydroclorid 5 mg)

Flucoldstad stada (Paracetamol 500 mg Cafein 25 mg Phenylephedrin hydroclorid 5 mg)

Thương hiệu
Mã SP
Chọn số lượng
Gọi điện đặt hàng

Bộ sản phẩm chuẩn

  • Đang cập nhật
  • Đang cập nhật
  • Đang cập nhật
  • Đang cập nhật
  • Đang cập nhật

Quy cách đóng gói:

Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thành phần: Mỗi viên bao phim chứa:

  • Paracetamol 500 mg
  • Cafein 25 mg
  • Phenylephedrin hydroclorid 5 mg
  • Tá dược vừa đủ 1 viên

Chỉ định:

Đau trong các bệnh thấp khớp thoái hóa và viêm. Thấp khớp mãn. Viêm dính khớp sống, bệnh khớp, bệnh khớp đốt sống, viêm khớp đốt sống, hội chứng đau do đốt sống, thấp ngoài khớp, bệnh gút. Cơn đau quặn thận và mật. Các tình trạng sưng và viêm đau không do thấp khớp. Đau sau chấn thương, hậu phẫu, phẫu thuật răng và điều trị hỗ trợ trong phụ khoa.

Flucoldstad được dùng để làm giảm đau xoang, các triệu chứng cảm lạnh và cúm, bao gồm cả mệt mỏi và buồn ngủ.

Liều dùng:

Flucoldstad được dùng bằng đường uống.

Người lớn, trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Mỗi lần dùng từ 1 - 2 viên, có thể tăng lên 4 lần/ngày (nhưng không quá 8 viên một ngày).

Những liều này không nên lặp lại thường xuyên mỗi 4 giờ.

Không nên dùng liên tục hơn 7 ngày mà không có sự tư vấn về y tế.

SẢN PHẨM KHUYẾN MÃI